Hài hước với cặp đôi Tùng-Lâm

Cơ hội ngăn chặn HIV...

"Người vô hình"

Khoảnh khắc đứa con chào đời

PFLAG:40 năm không đơn độc...

March trên tạp chí Attitude

Đám cưới của cựu thành viên The Bell

Quán quân Project runaway và bạn trai

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 35
    Mentioned
    43 Post(s)
    Thanks
    185

Trích dẫn Gửi bởi .:BaoBinh:. Xem bài viết
    Theo như bạn nói thì bạn đã bị bỏ rơi một lần rồi, thì tại sao bây giờ bạn lại cho phép mình yếu đuối? Bạn nên nhớ trong bất kỳ trường hợp nào và đặc biệt là trong tình yêu, bạn đừng quá ngược đãi bản thân chính mình, vì vậy phải biết cách bảo vệ đừng làm mình đau.
    Bạn 20t rồi còn gì, cũng tới lúc phải nghĩ rằng mình trưởng thành đi chứ! Bạn cũng cùng tuổi với chị gái mình, Và cả 2 đều trẻ con như nhau, không hiểu nổi...
    Mình ghét hất là những ai không biết trân trọng bản thân. Thay vì dau khổ vì người khác thì tại sao lại không khiến kẻ khác đau khổ vì mình?
    Sự khác biệt ở chỗ yêu và được yêu đó chính là thay đổi bản thân đi! Đừng ngồi đó mà than vãn, ủy mỵ không giúp ích được gì đâu. Để dành thời gian đau buồn đó mà đi ăn hoặc làm đẹp thì hay hơn bạn àh!
    Hiện giờ mình đã dứt khoát với anh ấy rồi, nhưng dù sao cũng quen biết nhau, vả lại cũng gần nhà, đụng mặt là chuyện thường xuyên, dù sao thì quá khứ này cũng qua rồi, mình đã suy nghĩ chuyện tình cảm về sau này cho riêng mình rồi ^^. Thanks bạn

Mentioned
    43 Post(s)
    Thanks
    185

Trích dẫn Gửi bởi CáMậpTrắng Xem bài viết
    mình cũng từng làm vật thế thân của 1 người để người ấy lấp đi nổi giận hờn vu vơ, người ấy chỉ xem mình là vậy thế thân nhưng người ấy có biết đâu đã vô tình gõ nhẹ vào cửa trái tim tôi và cũng vô tình để lại dấu ấn của người ấy trong tim tôi rồi. Thế rồi cơn giận hờn vu vơ cũng qua mau, và tôi lại trở về với vị trí của mình, nhưng dấu ấn ấy vẫn còn mãi không thể nào xóa được
    Đó là cảm xúc của mỗi người chúng ta, đôi khi giữ lại 1 chút cũng không sao, nhưng đừng để nó làm tổn thương đến trái tim mình về sau này là được ^^

Mentioned
    2 Post(s)
    Thanks
    29

Cho qua vậy sao bạn haiz~ đập cho thằng cha chết tiệt ấy 1 trận đi chứ

Gặp phải mình thì nhà gần, thỉnh thoảng hay chạm mặt, ta lại "hỏi thăm" vài câu, cho đến khi dám đối mặt đường hoàng với ta, trả lời cho nó đàng hoàng, chứ không phải cái kiểu đã xong thì cho xong luôn

Có người nói như thế là níu kéo hay bla bla bla....... nhưng với ta thì cái gì cũng phải rõ ràng, chủ tp hiền quá rồi

Dù sao việc cũng đã qua, rút kinh nghiệm nhé bạn. chúc may mắn với "lần kế tiếp"

Vì trái đất này tròn nên những người yêu thương nhau sẽ quay về với nhau...

4. Có 3 thành viên đã THANKS bài viết của rain_rain:

Mentioned
    102 Post(s)
    Thanks
    1,378

31 tuổi mà còn làm cái chuyện sống nhăn vậy? Em trai hãy mỉm cười đi vì thượng đế nói rằng, thằng đó không xứng đáng với em mà có phải là một bạch mã hoàng tử khác.... như là anh đây chẳng hạn.

6. Có 2 thành viên đã THANKS bài viết của Hiếu Ân:

Mentioned
    43 Post(s)
    Thanks
    185

Trích dẫn Gửi bởi rain_rain Xem bài viết
    Cho qua vậy sao bạn haiz~ đập cho thằng cha chết tiệt ấy 1 trận đi chứ

Gặp phải mình thì nhà gần, thỉnh thoảng hay chạm mặt, ta lại "hỏi thăm" vài câu, cho đến khi dám đối mặt đường hoàng với ta, trả lời cho nó đàng hoàng, chứ không phải cái kiểu đã xong thì cho xong luôn

Có người nói như thế là níu kéo hay bla bla bla....... nhưng với ta thì cái gì cũng phải rõ ràng, chủ tp hiền quá rồi

Dù sao việc cũng đã qua, rút kinh nghiệm nhé bạn. chúc may mắn với "lần kế tiếp"
    Làm căng quá người ta sợ mình luôn à ^^, dù sao thì mình cũng nên bỏ qua cho rồi, từ từ sẽ trở lại bình thường à ^^

Mentioned
    43 Post(s)
    Thanks
    185

Trích dẫn Gửi bởi Hiếu Ân Xem bài viết
    31 tuổi mà còn làm cái chuyện sống nhăn vậy? Em trai hãy mỉm cười đi vì thượng đế nói rằng, thằng đó không xứng đáng với em mà có phải là một bạch mã hoàng tử khác.... như là anh đây chẳng hạn.
    Sợ không có duyên với bạch mã hoàng tử thôi ^^

Mentioned
    1 Post(s)
    Thanks
    31

không sao đâu , sẽ ổn thôi ;)

Tũn

10. The Following User Says Thank You to mr_ratngoan For This Useful Post:

Mentioned
    43 Post(s)
    Thanks
    185

Mình xin cảm ơn lời động viên và chia sẻ của mọi người rất nhiều ^^

Mentioned
    17 Post(s)
    Thanks
    107

13. Có 2 thành viên đã THANKS bài viết của CáMậpTrắng:

Mentioned
    0 Post(s)
    Thanks
    8

Mặc định hi

tình yêu của "anh ấy" như một trò đùa ấy nhỉ...chia tay và yêu lại chỉ đơn giản như một trò chơi...hi, không phải của mình, thôi, bỏ bạn ơi...còn trẻ tuổi chán, lo gì

15. The Following User Says Thank You to mientay For This Useful Post:

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối