Người ĐT có cần gồng mình?

PL cần bảo vệ quyền người chyển giới

Hai năm chung sống và hạnh phúc

Người đồng tính giấu mặt?

Khi bạn trai yêu cả hai giới

TOP 7 Táo Xanh iKON - The FACE

10 biểu hiện thường gặp của LGBT

[Bộ ảnh] lãng mạn dưới mưa

Trang 1 của 11 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 104
    Mentioned
    2 Post(s)
    Thanks
    55

Mặc định Du kí "ngắm trai" Nha Trang

Sorry mod nhưng suy nghĩ mãi chỉ có cái title trên là hợp nhất. Dù bài này là về chuyến du hí của T đến Nha Trang nhưng tâm sự thì đúng là chỉ xoay quanh "ngắm......trai" nên có lẽ thích hợp hơn để post vào đây thay vì vào box Travel club.

28/4: 5AM đã thức dậy tập trung tại bãi đáp chuẩn bị lên xe du hành. Chuyến này dài vì đi những hơn 8 tiếng, thêm cơn buồn ngủ buổi sáng làm giảm hẳn đam mê đi hơn nữa. Vừa lúc đam mê gần như tắt hẳn, định ở nhà thì xuất hiên 1 em trai rất cute - thấp người thôi nhưng khuôn mặt rất dễ thương, đi cùng mẹ theo đoàn. Muốn ngỏ lời làm quen quá nhưng em lại ít nói, nên ngại haizz. Thôi vậy, có em đi cùng đã là may mắn, phấn chấn tinh thần lên hẳn.

Dọc đường ghé ăn sáng và ăn trưa, lần nào chạm mặt em ở nhà vệ sinh cũng thấy em ngượng ngùng, không biết có phải phe ta không mà có mình là em ngại. Thấy vừa tội vừa cute không thể tả, ngại mà cũng không dám nói, chỉ cố đẩy cửa phòng vệ sinh riêng để vào nhưng đã có người. Em đứng chờ trông tội quá. Phải chi lúc đó em đến nói "anh ơi, em là uke mà, gallant tí đi, ra ngoài nhường em đi trước. Có anh đây em ....ngại quá" hahha dĩ nhiên là sẽ nhường ngay. Lúc đó di xong chuyến này T quyết kua em luôn haiz!

7.30PM đến nơi, vào ăn tối, lại đụng mặt em ở nhà vê sinh. Sao mà có duyên gặp em ở đây thế không biết. Ăn tối xong, mọi người về phòng, riêng T không ngủ được nên quyết tâm đi ăn hải sản. Lại tường tượng nếu em nói "Người gì mà không gallant, không biết mời uke đi ăn tối gì cả - em ơi, em mà chịu thì thích ăn cái gì chứ cái khác anh cũng cho ". Haiz vẫn là đi không có em.

9PM: ra quán Mười Đô gần bờ biển ăn hải sản, đúng là ngon thật. Đến đây tim T lại rớt thêm 1 nhịp nữa các anh em TX à, số là T không có thói quen rút tiền, nên vào quầy hỏi có dùng thẻ được không. Vừa đến quầy...Hự!!!!! 1 em teen quá cute, mặc áo đen, PHANH NGỰC, lại đeo bông tai bên trái nữa, không biết phải phe ta không, chết đứ đừ mấy phút quên mất phải hỏi gì. Em nhìn T không chớp mắt chắc đang nghĩ thằng điên nào nhìn mình ghê thế. Em ơi, phải chi em là uke. Nhưng em nghe mình hỏi xong thì trả lời, nghe có vẻ rất straight...hichic hết hi vọng, nhưng T vẫn an ủi là nếu kêu thêm hải sản, ờ lại ăn lâu sẽ được ngắm em lâu hơn.

Vẫn ở quán Mười Đô, sau khi chọn hải sản về bàn, T gặp ngay ánh nhìn của 1 em xinh tươi khác, ngồi cùng bàn với 1 nhóm bạn. Em mặc quần jean, áo phông xanh da trời phanh hở áo thun trong màu trắng trông hết sức nam tính. Em nói giọng Hà nội nữa trời ạ. Hôm nay chắc con bị bệnh tim mất thôi. Lúc T đi ngang mấy lần thì em và T đều trao đổi ánh mắt (kiểu "liếc mắt đưa tình" ý - tự sướng ). Nhưng lát sau để ý thấy em khoác vai 1 girl ngồi kế bên, trông rất xinh, hai đứa nói chuyện rất tình tứ hichic chắc là gf em rồi haiz. Lại có duyên không phận.

Lúc T rời quán, nhóm của em Hà Nội cũng đi, em nắm tay gf trông rất tình tứ. Hichci lúc đó cứ nghĩ, T mà có 1 em uke thế này thì gì cũng chịu mất. Đành vậy, thực tế không cho phép, đành đi ngắm biển một mình và mua sắm sau đó về hotel ngủ

Hết ngày 28/4

2. Có 15 thành viên đã THANKS bài viết của tictak:

Mentioned
    2 Post(s)
    Thanks
    55

Icon8

29/4: ngày du lịch chính thức thứ I

7AM dậy sớm đi ăn sáng và đi xe ra bến cảng để ra Đảo Khỉ. Đám Khỉ trông dễ thương nhưng T vần quan tâm nhất em trai trong đoàn - sao mà cute thế.

Sau khi xem khỉ thì đi xem xiếc thú, có mấy em Tây trông cũng rất chi xinh tươi, trời nóng nên 1 số em Tây cởi áo show body cơ bắp - vừa phải chú không to. Cỡ body này ôm ấm và vừa tay lắm. Hết xiếc khỉ lại đến đua chó. Và sau cùng là ra suối hoa lan ăn cơm. Hichic mọi người chen lấn làm mình không ngồi gần em được. Tiếc ghê đi!

Sau khi ăn cơm, mọi người có thời gian đi tắm. Trời ạ, bãi tắm nhiều em có body đẹp quá, mặc quần short hoặc quần bơi rất chi sexy, T nhìn mà máu mũi không cầm được hichic. Dĩ nhiên em cùng đoàn cũng cới áo ra tắm. Em ở trần, mặc quần short ngắn nhìn cute thế chứ. Không biết bơi nhưng thích lặn, cứ nín thở ngụp lăn 1 tí là phải trồi lên, cũng chỉ dám ở trong bờ hehe quá cute. Phải mà là uke anh thì anh dạy chi bơi, tha hồ ôm em. Body em cũng đẹp, rắn chắc nhưng không quá cơ bắp, thấp người nên ôm rất vừa tay. Thế là T đổi ý, không tắm mà nằm phơi nắng, đeo kiếng để.....ngắm em tắm

Tắm xong, mọi người về lại đất liền để đi thăm tháp bà - nơi nghe bảo thờ cả 2 vật tượng trưng cho cơ quan đặc trưng của nam và nữ. Ai muốn cầu con gì thì vào "sờ" cái ấy rồi bôi lên người (lên đầu, ngực, mặt ấy). Có người còn bảo lấy nước rửa "cái ấy" rồi lấy về uống sẽ hiếu quả hơn. Đây cũng là nơi hiếm thấy straight tình nguyện "sờ" cái ấy của người khác rồi bôi lên mặt nên đến xem hahah

Lúc ra về gặp ngay 1 nhóm 3 em trai, có 1 em rất chi dễ thương, cứ tường tượng cái group ấy như kiểu công chúa có 2 người hầu đi theo ấy. Em dễ thương thì rất cao, mặc áo ôm sát, quần body, giày vải, dây lưng màu xanh lá cây, nói chuyện cũng rất nhõng nhẽo, thích chụp hình tự sướng. Em này chắc phe ta, xinh quá, nhưng đang lúc đông người bạn em ở đó nên anh phải lui. Em đứng làm dáng cho 2 "osin" của em lấy kiểu chụp hình. Chậc, uke đẹp đúng là có khác.

Straight đẹp cũng nhiều, ăn mặc từ kín đáo như quần jean đến shorts. Đẹp nhiều! Nha Trang đúng là lắm trai đẹp.

Tối đến khi đi cafe ở Swing bar và shopping ở Nha Trang Center cũng thấy nhiều em rất chi là kute. Kết em attendant mặc vest đứng trước Nha Trang Centre. Cao, manly, mặc vest vừa khít, gương mặt đẹp. Em này mà ôm mình ngồi vestpa thì chắc có phong cách lắm.

Đi ngủ mà cứ thao thức vì hình ảnh trai đẹp ở Nha Trang cứ quẩn quanh không tan

4. Có 10 thành viên đã THANKS bài viết của tictak:

Mentioned
    39 Post(s)
    Thanks
    10

Haha, Xin lỗi, nhưng tiếp đi anh, mới hết ngày 28, 29,còn 30, 1/5 nữa mà phải không

thấy vui thiệt

Muốn nghe tiếp

6. Có 2 thành viên đã THANKS bài viết của silverlock:

Mentioned
    10 Post(s)
    Thanks
    5

Mê trai vừa thôi...làm như thíu hơi trai dữ lắm ak

8. Có 4 thành viên đã THANKS bài viết của boyhandsome9x:

Mentioned
    2 Post(s)
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi silverlock Xem bài viết
    Haha, Xin lỗi, nhưng tiếp đi anh, mới hết ngày 28, 29,còn 30, 1/5 nữa mà phải không

thấy vui thiệt

Muốn nghe tiếp

từ từ chứ em, nghe chuyện trai đẹp thì cũng phải công phu như chờ ăn "mầm đá" ấy. Càng đói ăn càng ngon. Còn vài em xinh nữa anh sẽ post tiếp.

Mentioned
    2 Post(s)
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi boyhandsome9x Xem bài viết
    Mê trai vừa thôi...làm như thíu hơi trai dữ lắm ak
    haha đừng nói thế chứ. Gay ngắm trai thì cũng như str8 ngắm gái thôi. Chuyện chính đáng tuổi yêu mà em, miễn em đừng làm phiền người khác là được mà!

Với lại ở đây còn là phép ẩn dụ để nói về vẻ đẹp Nha Trang qua lăng kính cái nhìn của gay - cũng hợp lí mà. Em không thấy các địa danh du lịch vẫn chọn người đẹp để làm đại sứ du lịch đó thôi. Họ làm vậy để thu hút sự chú ý của người khác. Anh thay vì tả cảnh thì dùng vẻ đẹp của nhiều em trai khác nhau đề tả những khung cảnh, đặc trưng của địa danh khác nhau mà anh đi qua thôi.

11. Có 2 thành viên đã THANKS bài viết của tictak:

Mentioned
    7 Post(s)
    Thanks
    63

toàn các em xinh tươi mơn mởn thế mà chủ thớt ko chụp ảnh lại để post lên cho anh em cùng mãn nhãn thì tiếc quá nhỉ

- How do you want to be loved ?

- Love me tender, love me little, but love me long...

13. Có 2 thành viên đã THANKS bài viết của pun:

Mentioned
    2 Post(s)
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi pun Xem bài viết
    toàn các em xinh tươi mơn mởn thế mà chủ thớt ko chụp ảnh lại để post lên cho anh em cùng mãn nhãn thì tiếc quá nhỉ
    anh em thông cảm, ngắm thỉ được nhưng chụp sợ lộ liễu quá, T lại dở tệ khoản chụp ảnh kiếu thám tử, người bị chụp sẽ ngay. Hôm trước cũng chụp 1 em ở sân bay TSN để post lên TX tìm người. Em ấy thấy là biết ngay T để ý em ấy. Hôm nào có anh em nào làm phó nháy đi với T rồi chụp.

Mentioned
    6 Post(s)
    Thanks
    199

ta thích cái topic này . đọc xong ta nghĩ ta vs chủ pic có vẻ hợp cạ vì có chung 1 sở thích là mê trai quá sức. Từ đó đến giờ ta cũng tia chai nhiều ko đếm hết nhưng kẹt 1 nỗi là toàn quen str8 nên ko thể chém gió về traj dc , dođó toàn tự kỷ 1 mình. Btw đừng có chụp hình vì xác xuất bị phát hiện và có khả ăn bi chúng nó oánh là cao à . xin 2 chữ bình yên đi

Đẹp nhất trên đời không phải cao sơn lưu thủy, càng chẳng phải cái gì yến sầu phì hoàn, mà chính là - NAM NHÂN - a

16. The Following User Says Thank You to nth2412 For This Useful Post:

Mentioned
    2 Post(s)
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi nth2412 Xem bài viết
    ta thích cái topic này . đọc xong ta nghĩ ta vs chủ pic có vẻ hợp cạ vì có chung 1 sở thích là mê trai quá sức. Từ đó đến giờ ta cũng tia chai nhiều ko đếm hết nhưng kẹt 1 nỗi là toàn quen str8 nên ko thể chém gió về traj dc , dođó toàn tự kỷ 1 mình. Btw đừng có chụp hình vì xác xuất bị phát hiện và có khả ăn bi chúng nó oánh là cao à . xin 2 chữ bình yên đi
    Caí này không nên gọi là "mê trai", đơn thuần là biết thưởng thức cái đẹp. Quan trọng hơn, mỗi em T quan sát đều có nét riêng, đặc tả hoàn cảnh đặc trưng cho 1 thởi điểm trong chuyến đi.

Còn 2 ngày nữa 30/4 và 1/5 sẽ kể tiếp nếu mọi người thấy thích.

Thêm nữa mem nào Nha Trang có biết em ở quán Mười Đô có phải phe ta không? PM T với.

Trang 1 của 11 123 ... CuốiCuối