Người ĐT có cần gồng mình?

PL cần bảo vệ quyền người chyển giới

Hai năm chung sống và hạnh phúc

Người đồng tính giấu mặt?

Khi bạn trai yêu cả hai giới

TOP 7 Táo Xanh iKON - The FACE

10 biểu hiện thường gặp của LGBT

[Bộ ảnh] lãng mạn dưới mưa

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Mentioned
    22 Post(s)
    Thanks
    83

Mặc định Em muốn được cùng anh về vùng biển vắng,mình sẽ sống những ngày hè nhung nắng...

Em đang tung tăng đi giữa ngày nhộn nhịp. Đôi môi nở nụ cười tươi thật tươi. Hỡi người yêu của em à, em không biết a sẽ là ai. Nhưng em sẽ chờ đến cái ngày mà ông trời quyết định trao cho em 1 người để yêu thương em và ngược lại. Em thật sự không muốn tình yêu của chúng ta bắt đầu nhờ mạng đâu. Em muốn cái nhìn đầu tiên của chúng ta ở ngoài đời cơ. Đã có lúc,e dường như không còn niềm tin vào cuộc sống nữa, nhưng em phải tiếp tục đợi cái ngày mà em gặp được 1 nửa của em.
    Em muốn được cùng anh, về vùng biển vắng. Mình sẽ sống những ngày hè ươm nắng. Dưới bóng dừa lả lơi, sẽ nói yêu em mãi với những lời yêu thương đã từ lâu ôm ấp trong lòng hoài.

Em thì hay mơ mộng lắm, mơ lần đầu khi gặp anh trên phố. Anh và em nhìn nhau thẫn thơ như người ngủ mơ. 2 đôi mắt nhìn nhau sáng tỏ có thể làm tan biến mọi thứ xung quanh.

P/S: haiz, tại vì lên cơn tự kỉ nên em mới viết ước mơ của mình thôi mấy anh thông cảm cho em

Mentioned
    18 Post(s)
    Thanks
    373

Thông cảm chứ. Anh cũng ước như vậy nữa.

Mentioned
    0 Post(s)
    Thanks
    0

chúc e mau chóng tìm đc 1 người mới

Mentioned
    1 Post(s)
    Thanks
    6

@AntonySparks : là "anh" trong topic này thôi.
    Em nè. trong cái xã hội này, anh và em khó có thể tìm ra nhau. Ta chỉ có thể nhìn thấy nhau nhưng anh biết cả anh và em ngại ngùng khi tiếp xúc, hay ta chỉ chào nhau bằng một nụ cười để rồi vương vấn. Anh muốn được tiến tới gần em và khẻ nói nhỏ vào tai em... Em đang tìm kiếm anh đúng không. (có lẽ em sẽ chạy thật xa khi nghe anh nói thế).
    Có lẽ lên mạng vẫn là cách ta tìm thấy nhau và ở đó ta chẳng ngại ngùng gì cả... anh và em ta tâm sự những điều chưa nói và dự định tương lại.
    Và một ngày ta gặp nhau.... rồi tương tư từ đó. Em sẽ có một hạnh phúc mà em muốn và anh thì tìm ra ai đó để iu thương
    P/S: chúc em sớm tìm được bf nha.

Mentioned
    22 Post(s)
    Thanks
    83

@tungkhanh2000 nhưng đó là ước mơ của em mà, em biết sẽ không bao giờ có người đó, nhưng ai cũng có thể đc mơ ước mà anh

Mentioned
    22 Post(s)
    Thanks
    83

@tungkhanh2000 nhưng đó là ước mơ của em mà, em biết sẽ không bao giờ có người đó, nhưng ai cũng có thể đc mơ ước mà anh

Mentioned
    1 Post(s)
    Thanks
    6

@AntonySparks Cứ ước mơ và thực hiện nó em à...